C | D | H | I | J | S | T | U | V | W | X | |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | คำนำหน้า ชื่อ - นามสกุล | เพศ | โรงเรียนที่สำเร็จการศึกษา หรือกำลังศึกษาชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 เช่น นวมินทราชูทิศ ทักษิณ | ประเภทความสามารถพิเศษที่สมัคร (เลือกได้เพียงคำตอบเดียว) | ความสามารถพิเศษด้านวิชาการอื่นๆ นอกจากคอมพิวเตอร์ วิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ ภาษา สามารถกรอกรายละเอียดเพิ่มเติม | ||||||
2 | นางสาวมิรันตี จันทร์ทองโชติ | หญิง | กระบุรีวิทยา | 1 | |||||||
3 | นายจักรพรรธุ์ เอียดจงดี | ชาย | วัดเจดีย์งาม | ฟุตบอล | เครื่องร่อน | ||||||
4 | นางสาวพิสุดา ประสารแสง | หญิง | หาดอมราอักษรลักษณ์วิทยา | ||||||||
5 | นางสาววรรณวิมล สุวรรณศรี | หญิง | สามบ่อวิทยา | จิตรกรรม | |||||||
6 | นางสาววีรวรรณ แก้วหนูนา | หญิง | สามบ่อวิทยา | ||||||||
7 | นายณัฐวุฒิ เทพเเก้ว | ชาย | สามบ่อวิทยา | ฟุตบอล | |||||||
8 | นายศรีธรัก ยอดเงิน | ชาย | บ้านนาปรัง | ||||||||
9 | นายภูริพัฒน์ กิมาคม | ชาย | นวมินทราชูทิศ ทักษิณ | ||||||||
10 | นางสาวพิมพิดา แสนโคตร | หญิง | นวมินทราชูทิศทักษิณ | ||||||||
11 | นางสาวภัทรวดี จิตภักดี | หญิง | นวมินทราชูทิศ ทักษิณ | ||||||||
12 | นางสาวภรธิดารัตน์ โต๊ะระหมาน | หญิง | นวมินทราชูทิศ ทักษิณ | จิตรกรรม | เเข่งขันคัดลายมือ กีฑา | ||||||
13 | นางสาวอนนทพร คำสุวรรณ | หญิง | ระโนดวิทยา | ||||||||
14 | นายทินกร ทองเเดง | ชาย | นวมินทราชินูทิศทักษิณ | ||||||||
15 | นางสาวธิดารัตน์ สุขะกา | หญิง | นวมินทร์ทราชูทิศ ทักษิณ | ||||||||
16 | นายธีรภัทร สุวรรณมณี | ชาย | นวมินทราชูทิศ ทักษิณ | ||||||||
17 | นางสาวหทัยนภ แซ่เล้า | หญิง | นวมินทราชูทิศ ทักษิณ | ดนตรีไทย | |||||||
18 | นายรุ่งตะวัน พันธฤทธิ์ | ชาย | ท่าจีนอุดมวิทยา | ||||||||
19 | นายอภิสิทธิ์ บุญแก้วคง | ชาย | นวมินทราชูทิศ ทักษิณ | ||||||||
20 | นายศุภกร กาสรสุวรรณ | ชาย | นวมินทราชูทิศ ทักษิณ | ||||||||
21 | นางสาวกมลพร ชัยสวัสดิ์ | หญิง | นวมินทราชูทิศ ทักษิณ | ||||||||
22 | นางสาวสุพรรณิการ์ การดี | หญิง | ท่าจีนอุดมวิทยา | ||||||||
23 | นางสาววริษา จันทร์สว่าง | หญิง | สำเร็จการศึกษาชั้นมัธยมศึกษาปีที่3 | ดนตรีไทย | ร้องเพลง | ||||||
24 | นางสาวอรนุช พลายชุม | หญิง | เทศบาล1(คลองแหอัจฉริยะ) | ภาษา | กีฬา และ บทอาขยาน | ||||||
25 | นางสาววิรากานต์ สุวรรณภูมิ | หญิง | ชะอวด | ||||||||
26 | นางสาววริศรา สุขเเก้ว | หญิง | นวมินทราชูทิศ ทักษิณ | ||||||||
27 | นางสาวไปรยา ขุนรงค์ | หญิง | เทศบาล1(คลองแหอัจฉริยะ) | นักร้อง | สุนทรพจน์ภาษาไทย | ||||||
28 | นางสาวชมพูนุช สุวรรณกำเหนิด | หญิง | นวมินทราชูทิศทักษิณ | ||||||||
29 | นางสาวณัฐชาวดี รัษฎาเพ็ชร | หญิง | นวมินทราชูทิศ ทักษิณ | ||||||||
30 | นายศุภวุฒิ ไชยกูล | ชาย | นวมินทราชูทิศ ทักษิณ | ||||||||
31 | นางสาวธัญญารัตน์ มณีโชติ | หญิง | เทศบาล๑(คลองแหอัจฉริยะ) | ||||||||
32 | นางสาวกนกวรรณ จันทายนะ | หญิง | ศูนย์การศึกษานอกระบบ ก.ศ.นทุ่งหวัง | ||||||||
33 | นายปภินวิช สังข์แก้ว | ชาย | สทิงพระวิทยา | ดนตรีมโนราห์ | ศิลปะ | ||||||
34 | นนทิวัฒน์ บุญรัตนื | ชาย | นวมินทราชูทิศ ทักษิณ | ||||||||
35 | นางสาวโสรยา เหล็มม๊ะ | หญิง | นวมินทราชูทิศ ทักษิณ | ||||||||
36 | นายฐปณต กิจโภคินวัชร | ชาย | นวมินทราชูทิศ ทักษิณ | ||||||||
37 | นางสาวปารวีร์ ศรีวิชิต | หญิง | ชุมชนวัดคลองรี มิตรภาพที่220 | ||||||||
38 | นายภูริพัฒน์ สุวรรณสมบูรณ์ | ชาย | นวมินทราชูทิศ ทักษิณ | ||||||||
39 | นางสาวชัญญา พฤษศรี | หญิง | ชุมชนวัดคลองรี มิตรภาพที่220 | ||||||||
40 | นายรัชพล ศรีเมือง | ชาย | เทศบาล 4 (บ้านแหลมทราย) | ดนตรีสากล | |||||||
41 | นางสาวนารีรัตน์ ชัยนิกูล | หญิง | เทพพิยาภาณุมาศ | ||||||||
42 | นางสาวศุภิสรา แสงทอง | หญิง | นวมินทราชูทิศ ทักษิณ | ||||||||
43 | นายปรีติ ศรีขวัญ | ชาย | นวมินทราชูทิศ ทักษิณ | ||||||||
44 | นางสาววิมลรัตน์ จันทร์แก้ว | หญิง | หาดใหญ่วิทยาลัย2 | ภาษา | ภาษาเกาหลีและญี่ปุ่น | ||||||
45 | นายชโนดม หนูมี | ชาย | พะตงประธานคีรีวัฒน์ | คอมพิวเตอร์ | |||||||
46 | นางสาวเกศกนก ศรีนวลขาว | หญิง | ชุมชนวัดคลองรี มิตรภาพที่220 | ||||||||
47 | นางสาวภคพร สมตัว | หญิง | เทศบาล 1 (คลองแหอัจฉริยะ) | ||||||||
48 | นางสาวชนิการต์ ทองเอียด | หญิง | นวมินทราชูทิศ ทักษิณ | ||||||||
49 | นางสาวชนิดา หมุเส็มสะเดา | หญิง | คลองยางประชานุสรณ์ | ||||||||
50 | นายวรากร ชำนาญ | ชาย | นวมินทราชูทิศ ทักษิณ | ดนตรี | |||||||
51 | นายสิทธิโชค นวลเเก้ว | ชาย | นวมินทราชูทิศ ทักษิณ | ||||||||
52 | นางสาวปารมิตา นาคอ่อน | หญิง | หาดใหญ่พิทยาคม | ||||||||
53 | เด็กชาย จิระวิน จิตภักดี | ชาย | นวมินทราชูทิศ ทักษิณ | ||||||||
54 | นางสาวธัญชนก บุญเต็ม | หญิง | โพธิ์คีรีราชศึกษา | ||||||||
55 | นางสาวฑิตฐิตา วินธชัย | หญิง | บ้านคูหา อ.สะบ้าย้อย | นักร้อง | |||||||
56 | นางสาวนริตา พุ่มโพธิ์ | หญิง | สทิงพระวิทยา | ||||||||
57 | นายพงศ์พิสุทธิ์์ นนทพันธ์ | ชาย | นวมินทราชูทิศ ทักษิณ | ฟุตบอล | - | ||||||
58 | นางสาวอังคณา จันทร์แก้ว | หญิง | นวมินทราชูทิศ ทักษิณ | ||||||||
59 | นายจารุวิทย์ บุญศรี | ชาย | นวมินทราชูทิศ ทักษิณ | ||||||||
60 | นายวัชรศักดิ์ โทธรัตน์ | ชาย | นวมินทราชูทิศ ทักษิณ | ||||||||
61 | นางสาวธนภรณ์ ชอบสุข | หญิง | นวมินทราชูทิศ ทักษิณ | ||||||||
62 | นายณัฐวุฒิ ปะติสุวรรณ | ชาย | นวมินทราชูทิศ ทักษิณ | ตะกร้อ | ไม่มี | ||||||
63 | นายภูมิพสุ ขวัญเทียน | ชาย | นวมินทราชูทิศ ทักษิณ | ||||||||
64 | นายเดโชชัย ขันทะสามล | ชาย | นวมินทราชูทิศ ทักษิณ | ||||||||
65 | นายมิณฑฎา มีบุตร | ชาย | นวมินทราชูทิศ ทักษิณ | ||||||||
66 | นางสาวปพิชญา ธรรมธินโน | หญิง | นวมินทราชูทิศ ทักษิณ | นักร้อง | |||||||
67 | นายปาณรวุฒิ ยอดพุด | ชาย | บ้านนาปรัง | ||||||||
68 | นางสาวศิริลักษณ์ กันเมือง | หญิง | เทศบาล1 คลองแหอัจฉริยะ | ||||||||
69 | นายณรงค์เดช ยางทอง | ชาย | นวมินทราชูทิศ ทักษิณ | ||||||||
70 | นางสาวลัดดา รามมาตร | หญิง | อบจ.สงขลาพิทยานุสรณ์ | ||||||||
71 | นางสาวสิริกร วิหะกะรัตน์ | หญิง | วรนารีเฉลิม จังหวัดสงขลา | ||||||||
72 | นางสาวสุจิตรา เทพวิไล | หญิง | บ้านนาปรัง | ||||||||
73 | นายศุภกิตติ์ คงสอน | ชาย | เทศบาล5(วัดหัวป้อมนอก) | ||||||||
74 | นางสาวอกนิษฐ์ คณะแนม | หญิง | นวมินทร์ทราชูทิศ ทักษิน | ||||||||
75 | นายบัญชา มณะโส | ชาย | เทศบาลวัดอุปนันทาราม | ||||||||
76 | เด็กหญิงสุดที่รัก นวลแก้ว | หญิง | เทศบาล1(คลองแหอัจฉริยะ) | ||||||||
77 | นางสาววรพรรณ คำมณี | หญิง | นวมินทราชูทิศ ทักษิณ | ||||||||
78 | นางสาวพัชราภา รัชสิทธิ์ | หญิง | วัดสถิตย์ชลธาร | กีฬา | |||||||
79 | นางสาวมนัสนันท์ สุทธิมาศ | หญิง | นวมินทราชูทิศ ทักษิณ | ||||||||
80 | นางสาวกุลธิดา พรมคงบุญ | หญิง | เทพา | ภาษา | วาดภาพ | ||||||
81 | นายภายุภัทร กสิพันธ์ | ชาย | สิริวัณวรี2สงขลา | วงโยทวาธิต | วงโยทวาธิต | ||||||
82 | นางสาวศศินา ศิริบุญ | หญิง | ชะแล้นิมิตวิทยา | ||||||||
83 | นายพีรนันท์ รักแก้ว | ชาย | นวมินทราชูทิศทักษิณ | ฟุตบอล | |||||||
84 | เด็กชายวาทิต ดิสระ | ชาย | นวมินทราชูทิศ ทักษิณ | นาฏศิลป์ไทย | นาฏศิลป์ไทย | ||||||
85 | นายอภิสิทธิ์ จันทร์ทอง | ชาย | นวมินทราชูทิศทิศ ทักษิณ | ฟุตบอล | |||||||
86 | นายณัฐพล เขียวเหลือง | ชาย | ทุ่งยาวผดุงศิษย์ | ||||||||
87 | นางสาวพจนี เเก้วจนทร์ | หญิง | อบจ.พิทยานุสรณ์ | ||||||||
88 | นายธนดล มณีรัตนาศักดิ์ | ชาย | นวมินทราชูทิศ ทักษิณ | ||||||||
89 | นางสาวเบญจรัตน์ ฆังคมณี | หญิง | นวมินทราชูทิศ ทักษิณ | ||||||||
90 | นางสาววันนิสา เหมมาน | หญิง | นวมินทราชูทิศ ทักษิณ | ||||||||
91 | นางสาวณิชา บุญแก้วขวัญ | หญิง | วรนารีเฉลิม | ||||||||
92 | นางสาวอัยริน ลิ้มปิเวศน์ | หญิง | สงขลาวิทยาคม | เปตอง | |||||||
93 | นายจักรภัทร ไชยเจริญ | ชาย | สทิงพระวิทยา | ฟุตบอล | |||||||
94 | นางสาวพิมพร สักแสงโสภา | หญิง | นวมินทราชูทิศ ทักษิณ | ||||||||
95 | เด็กหญิง พิชชญา มียิ้ม | หญิง | เทศบาล4(บ้านเเหลมทราย) | ||||||||
96 | นางสาวสุนิสา บุญสิทธิ์ | หญิง | นวมินทราชูทิศ ทักษิณ | ||||||||
97 | นางสาวอิงกมล เงินถาวร | หญิง | เทศบาล4(บ้านแหลมทราย) | ||||||||
98 | นางสาวกาญจนา สังข์ทอง | หญิง | อบจ.สงขลาพิทยานุสรณ์ | ||||||||
99 | นายนัสรุน วงษ์มุสา | ชาย | ส่งเสริมศาสนาวิทยามูลนิธิ | ||||||||
100 | นางสาวจุฑามาศ เสนแก้ว | หญิง | การศึกษานอกอำเภอสทิงพระ |